● Ƙananan ƙira na zamani
● Kulle saman da aka sarrafa ta fasahar IML ta ci gaba
● Aiki mai ban tsoro lokacin da ƙofar ba ta kusa da kyau ko ƙarancin ƙarfi, aiki mara kyau
● Hasken LED mai launi biyu (kore / ja) yana nuna izinin kullewa
● Babu buƙatar Haɗin Yanar Gizo Don Buɗe Ƙofa
● Ƙirar Makullin Jiki guda uku
● Wutar USB don Halin Gaggawa
● Tsarin Gudanarwa
● Buɗe Rubutun don Dubawa
KEYPLUS ya ƙware wajen haɓaka makullin lantarki na otal da tara ƙwararrun hanyoyin kula da kulli na otal, maganin ya haɗa da tsarin kulle lantarki na otal, tsarin kula da otal, Katin IC, tsarin ceton otal, tsarin tsaro na otal, tsarin sarrafa kayan aikin otal. , hotel matching hardware.
Lambar Katunan Rijista | Babu iyaka |
Lokacin Karatu | 1 s |
Rage Karatu | 3cm ku |
Buɗe Rubutun | 1000 |
Mitar Sensor M1 | 13.56MHZ |
A tsaye Yanzu | <15μA |
Mai Tsayi Yanzu | 120mA |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara | 4.8V (sau 250 aƙalla) |
Yanayin Aiki | - 10 ℃ ~ 50 ℃ |
Humidity Aiki | 20% ~ 80% |
Voltage aiki | 4PCS LR6 Batura Alkali |
Kayan abu | Zinc Alloy |
Neman Kaurin Ƙofa | 40mm ~ 55mm (akwai ga wasu) |